மீண்டும் கிரிக்கெட் – புதிய விளையாட்டுத்துறை அமைச்சரின் அதிரடி அறிவிப்பு!

நாட்டில் கிரிக்கெட் விளையாட்டை தூய்மைப்படுத்த தேவையான சட்ட நடவடிக்கைகள் ஆரம்பிக்கப்படும் என புதிய விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் ஹரின் பெர்னாண்டோ உறுதியளித்துள்ளார்.

புதிய விளையாட்டுத்துறை அமைச்சராக பதவிப்பிரமாணம் செய்து கொண்டதன் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.

சுற்றுலாத்துறை அமைச்சராகவும் பதவி வகித்து வரும் பெர்னாண்டோ, அனைவரும் ஒன்றிணைந்து செயற்படுமாறு அழைப்பு விடுப்பதாக தெரிவித்தார்.

எவருக்கும் எதிராகச் செல்ல தாம் எதிர்பார்க்கவில்லை என்றும், உலகக் கோப்பையை வென்ற இலங்கை அணியின் முன்னாள் கேப்டன் அர்ஜுன ரணதுங்கா உட்பட அனைவரின் உதவியுடன் மீண்டும் கிரிக்கெட் விளையாட்டை “சுத்தம்” செய்ய விரும்புவதாகவும் அமைச்சர் கூறினார்.

சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) விதித்துள்ள தடையை நீக்குவதன் மூலம் கிரிக்கெட் விளையாட்டை மீண்டும் இலங்கைக்கு கொண்டு வருவார்கள் என்று மக்கள் எதிர்பார்ப்பதாக அவர் கூறினார்.  ஐசிசி தடையை ஒரு சில நாட்களுக்குள் விரைவில் மாற்றியமைப்பது மிகவும் முக்கியம் என்றும் தெரிவித்தார்.

விளையாட்டு மற்றும் இளைஞர் விவகார அமைச்சர் மற்றும் நீர்ப்பாசன அமைச்சர் பதவியில் இருந்து ரொஷான் ரணசிங்க பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட சில மணி நேரங்களின் பின்னர், ஹரின் பெர்னாண்டோ நேற்று (27) மாலை ஜனாதிபதி ரணில் விக்ரமசிங்க முன்னிலையில் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சராக பதவிப்பிரமாணம் செய்துகொண்டமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Previous post சவூதியின் பொருளாதார அமைச்சருடன் ரணில் சந்திப்பு!
Next post உடன் அமுலுக்கு வரும் வகையில் 7 நாடுகளுக்கு இலவச வீசா!