முன்னெப்போதும் இல்லாத அளவுக்கு முஸ்லிம்கள் மீதான தாக்குதல்கள் அதிகரிப்பு!

முன்னெப்போதும் இல்லாத அளவுக்கு முஸ்லிம்கள் மீதும், முஸ்லிம்கள் என்று கருதப்படுபவர்கள் மீதும் தாக்குதல்கள் நடத்தப்படுகின்றன,” என்று ஜெர்மனியில் உள்ள முஸ்லிம்களின் மத்திய கவுன்சிலின் தலைவர் அய்மான் மஸ்யேக் திங்களன்று பேர்லினில் ஊடகப் பிரதிநிதிகளிடம் கூறினார்.

“முஸ்லீம் சமூகத்தின் பாதுகாப்பு என்னை மிகவும் கவலையடையச் செய்கிறது” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அமெரிக்காவின் வெர்மான்ட் மாகாணத்தில் நடந்ததைப் போன்று முஸ்லிம்கள் படுகொலை முயற்சிகளுக்கு இலக்காகலாம் என்று எச்சரித்தார், அங்கு சமீபத்தில் பாலஸ்தீனிய தாவணி அல்லது கெஃபியே அணிந்து அரபு மொழியில் பேசியதற்காக துப்பாக்கிச் சூடு தாக்குதலில் மூன்று பாலஸ்தீனியர்கள் காயமடைந்தனர்.

 காசா போரின் விளைவாக வளர்ந்து வரும் முஸ்லிம் எதிர்ப்புத் தாக்குதல்கள் குறித்து ஜேர்மன் அரசாங்கமும் கவலை தெரிவித்தது.

ஜேர்மனியில் மத அல்லது பிற காரணங்களுக்காக முஸ்லீம்கள் மீதான எந்தவொரு தாக்குதல்களும் “முற்றிலும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதவை” என்று அரசாங்க செய்தித் தொடர்பாளர் Steffen Hebestreit பேர்லினில் ஒரு செய்தி மாநாட்டில் கூறினார்.

“ஜேர்மனியில் உள்ள சுமார் 5 மில்லியன் முஸ்லிம்கள் பாதுகாக்கப்படுவதற்கான அனைத்து உரிமைகளையும் கொண்டுள்ளனர்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

Previous post ‘திருடனை வெளிப்படுத்தியவர் உதைத்து வெளியேற்றி, ஊழல் செய்த குழு பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது’ – சஜித்!
Next post ரயிலுடன் மோதிய சுற்றுலா பஸ்!